ಮಿಶ್ರಾ ಧಾತು ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ ನೇಮಕಾತಿ 2021

ಮಿಶ್ರ ಧಾತು ನಿಗಮ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಕೆಲಸಗಳು 2021 – 6 ಹುದ್ದೆಗಳು, ಸಂಬಳ, ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆ: ಮಿಶ್ರಾ ಧಾತು ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮಿಧಾನಿ ನಾನ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಜಾಬ್ಸ್ 2021 ಅನ್ನು 06 ಜೂನಿಯರ್ ಟೆಕ್ನಿಷಿಯನ್, ಆಪರೇಟರ್ – ಸಿಎನ್‌ಸಿ ಫೈಬರ್ ಕಟಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್, ಆಪರೇಟರ್ – ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಹೈಡ್ರಾಲಿಕ್ ಪ್ರೆಸ್, ಹಿರಿಯ ಆಪರೇಟಿವ್ ಟ್ರೈನಿ – ಪೋಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಕರಗಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಮಿಧಾನಿ ಓಪನಿಂಗ್ಸ್ 2021 ಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಿರುವ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಮಿಧಾನಿ ನಾನ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆ 2021 ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಬೇಕು. 23 ಏಪ್ರಿಲ್ 2021 ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ. ಎಲ್ಲಾ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಹಿತದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ, ಮಿಧಾನಿ ನಾನ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಖಾಲಿ 2021 ರ ಸಂಬಳ, ಶಿಕ್ಷಣ ಅರ್ಹತೆಗಳು, ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ, ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ, ಮತ್ತು ಇತರ ವಿವರಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ಈ ಪುಟದ ಕೆಳಗಿನ ವಿಭಾಗಗಳ ಮೂಲಕ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದೇವೆ.

ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉದ್ಯೋಗಗಳು 2021 – 6 ಹುದ್ದೆಗಳು, ಸಂಬಳ, ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆ

ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಿಧಾನಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉದ್ಯೋಗಗಳು 2021ಅಧಿಸೂಚನೆ

ಸಂಘಟನೆ ಹೆಸರು:- ಮಿಶ್ರಾ ಧಾತು ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (ಮಿಧಾನಿ)

ಹುದ್ದೆಯ ಹೆಸರು:– ಜೂನಿಯರ್ ತಂತ್ರಜ್ಞ, ಆಪರೇಟರ್ – ಸಿಎನ್‌ಸಿ ಫೈಬರ್ ಕಟಿಂಗ್ ಮೆಷಿನ್, ಆಪರೇಟರ್ – ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಹೈಡ್ರಾಲಿಕ್ ಪ್ರೆಸ್, ಹಿರಿಯ ಆಪರೇಟಿವ್ ಟ್ರೈನಿ – ಮೆಲ್ಟ್‌ಟೋಟಲ್ ಖಾಲಿ ಹುದ್ದೆಗಳು , ಟ್ರೇಡ್ ಟೆಸ್ಟ್ಜಾಬ್

ಸ್ಥಳ:- ರೋಹ್ಟಕ್, ಹೈದರಾಬಾದ್

ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್- http://midhani-india.in

ಮಿಧಾನಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಅರ್ಹತೆ ಮತ್ತು ಅನುಭವ

ಕಿರಿಯ ತಂತ್ರಜ್ಞ: ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ / ಮದ್ದುಗುಂಡುಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 15 ವರ್ಷಗಳ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾದಲ್ಲಿ 60% ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕರು. ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಕುರಿತು ಬಿಐಎಸ್ ಮಾನದಂಡಗಳ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.

ಆಪರೇಟರ್ – ಸಿಎನ್‌ಸಿ ಫೈಬರ್ ಕತ್ತರಿಸುವ ಯಂತ್ರ: ಸಂಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನಾ ಉದ್ಯಮ ಅಥವಾ ಬುಲೆಟ್ ನಿರೋಧಕ ಉತ್ಪನ್ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಿಎನ್‌ಸಿ ಫೈಬರ್ ಕಟಿಂಗ್ ಯಂತ್ರದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 4 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರದ ಅರ್ಹತಾ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಸಿ / 10 ನೇ ಸ್ಥಾನ. ಯಂತ್ರವನ್ನು ಅದರ ಸಿಎಡಿ / ಸಿಎಎಂ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ
(ಅಥವಾ) ಸಂಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನಾ ಉದ್ಯಮ ಅಥವಾ ಬುಲೆಟ್ ಪ್ರತಿರೋಧ ಉತ್ಪನ್ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಸಿಎನ್‌ಸಿ ಫೈಬರ್ ಕಟಿಂಗ್ ಯಂತ್ರದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 2 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರದ ಅರ್ಹತಾ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೇ ತಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಸಿ + ಐಟಿಐ. ಯಂತ್ರವನ್ನು ಅದರ ಸಿಎಡಿ / ಸಿಎಎಂ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ

ಆಪರೇಟರ್ – ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಹೈಡ್ರಾಲಿಕ್ ಪ್ರೆಸ್: ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರೆಸ್ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಮುದ್ರಣಾಲಯದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 4 ವರ್ಷಗಳ ಪೋಸ್ಟ್ ಅರ್ಹತಾ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಸಿ / 10 ನೇ. ಪಿಎಲ್‌ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.
(ಅಥವಾ) ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರೆಸ್ ಅಥವಾ ಸಂಯೋಜಿತ ಉತ್ಪಾದನಾ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪತ್ರಿಕಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 2 ವರ್ಷಗಳ ಪೋಸ್ಟ್ ಅರ್ಹತಾ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೇ ತಾಂತ್ರಿಕ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಎಸ್‌ಎಸ್‌ಸಿ + ಐಟಿಐ. ಪಿಎಲ್‌ಸಿಯೊಂದಿಗೆ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ

ಹಿರಿಯ ಆಪರೇಟಿವ್ ಟ್ರೈನಿ – ಕರಗುತ್ತದೆ: ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಎಆರ್ಸಿ ಫರ್ನೇಸ್ / ಇಂಡಕ್ಷನ್ ಮೆಲ್ಟಿಂಗ್ ಫರ್ನೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ ಕನಿಷ್ಠ 2 ವರ್ಷಗಳ ಪೋಸ್ಟ್ ಅರ್ಹತಾ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಲೋಹಶಾಸ್ತ್ರ – ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ 60% ಅಂಕಗಳು.

ಮಿಧಾನಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

ಅರ್ಜಿಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್ ಆಧರಿಸಿ ಶಾರ್ಟ್‌ಲಿಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಲಿಖಿತ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಲಿಖಿತ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಅರ್ಹತೆ / ಶಾರ್ಟ್‌ಲಿಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ / ವ್ಯಾಪಾರ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ (ಅನ್ವಯವಾಗುವಲ್ಲೆಲ್ಲಾ). ಲಿಖಿತ / ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ / ವ್ಯಾಪಾರ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ದಿನಾಂಕ, ಸಮಯ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಶಾರ್ಟ್‌ಲಿಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ / ಅರ್ಹ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಇ-ಮೇಲ್ / ಮಿಧಾನಿ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಮೂಲಕ ಮಾತ್ರ ತಿಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ:-

ಕಿರಿಯ ತಂತ್ರಜ್ಞ: ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ 50 ವರ್ಷಗಳು.

ಆಪರೇಟರ್ – ಸಿಎನ್‌ಸಿ ಫೈಬರ್ ಕತ್ತರಿಸುವ ಯಂತ್ರ: ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ 30 ವರ್ಷಗಳು.

ಆಪರೇಟರ್ – ಬ್ಯಾಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಮೋಲ್ಡಿಂಗ್ಗಾಗಿ ಹೈಡ್ರಾಲಿಕ್ ಪ್ರೆಸ್: ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ 30 ವರ್ಷಗಳು.

ಹಿರಿಯ ಆಪರೇಟಿವ್ ಟ್ರೈನಿ – ಕರಗುತ್ತದೆ: ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ 35 ವರ್ಷಗಳು.
 ಅರ್ಜಿ ಶುಲ್ಕ:

ಸಾಮಾನ್ಯ: ರೂ. 100 / -.

ಎಸ್‌ಸಿ / ಎಸ್‌ಟಿ / ಪಿಡಬ್ಲ್ಯೂಡಿ / ಇಎಸ್‌ಎಂ: ಶುಲ್ಕವಿಲ್ಲ.

ಮಿಧಾನಿ ನಾನ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಉದ್ಯೋಗಗಳಿಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವ ಕ್ರಮಗಳು 2021

ಮಿಶ್ರಾ ಧಾತು ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ತಾಣಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ @ ಮಿಧಾನಿ-ಇಂಡಿಯಾ.ಐ.

ಮುಖಪುಟದಲ್ಲಿ, ವೃತ್ತಿ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

ತದನಂತರ ಮಿಧಾನಿ ನಾನ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಜಾಬ್ಸ್ 2021 ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿರುವ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು ಅರ್ಹತೆ ಇದ್ದರೆ.

ನಂತರ ಮಿಧಾನಿ ನಾನ್ ಎಕ್ಸಿಕ್ಯೂಟಿವ್ ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆ 2021 ಅನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ.

ಮತ್ತು ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ.

ಅಧಿಸೂಚನೆ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

ಆನ್ಲೈನ್ ಮೂಲಕ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *