ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ನೇಮಕಾತಿ 2021

ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಆಥಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ನೇಮಕಾತಿ 2021 — – ಸಂಬಳ ರೂ .125000 || ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿ: ಭೌತಚಿಕಿತ್ಸಕ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯರ ಹುದ್ದೆಗೆ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಆಹ್ವಾನಿಸಿದೆ. ಹುದ್ದೆಗೆ 4 ಸಂಖ್ಯೆಯ ಹುದ್ದೆಗಳಿವೆ. ಅರ್ಹ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು 13.08.2021 ರ ಮೊದಲು ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು. ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ನೇಮಕಾತಿ 2021 ಅರ್ಹತಾ ಮಾನದಂಡಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಸಂಸ್ಥೆಯ ಹೆಸರುಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಹುದ್ದೆಯ ಹೆಸರುಭೌತಚಿಕಿತ್ಸಕ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯ
ಒಟ್ಟು ಖಾಲಿ ಹುದ್ದೆಗಳು04
ವಯೋಮಿತಿಹುದ್ದೆಯ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಿತಿ, ಅರ್ಜಿದಾರರು ಜಾಹೀರಾತಿನ ಅಂತಿಮ ದಿನಾಂಕದಂದು 45 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಾರದು.
ವಿದ್ಯಾರ್ಹತೆಫಿಸಿಯೋಥೆರಪಿಸ್ಟ್:- ಅರ್ಜಿದಾರರು ಯಾವುದೇ ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ಭಾರತೀಯ ಅಥವಾ ವಿದೇಶಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಿಂದ ಭೌತಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ಪದವಿಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬೇಕು. ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಭೌತಚಿಕಿತ್ಸಕರಾಗಿ ಕನಿಷ್ಠ 3 ವರ್ಷಗಳ ಕೆಲಸದ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು. ಡಾಕ್ಟರ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಮಾನ್ಯತೆ ಪಡೆದ ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಆಫ್ ಮೆಡಿಸಿನ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಚುಲರ್ ಆಫ್ ಸರ್ಜರಿ (ಎಂಬಿಬಿಎಸ್) ಪದವಿ ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ಮೊದಲ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಅಥವಾ ಎರಡನೇ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಮೂರನೇ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ಭಾಗ Il (ಪರವಾನಗಿ ಅರ್ಹತೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ) ಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕು. ಇಂಡಿಯನ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಆಕ್ಟ್, 1956 (1956 ರ 102).
ಸಂಬಳಹುದ್ದೆಗೆ ಸಂಬಳ ರೂ .40000 / – ರಿಂದ ರೂ .125000 / -. ಅರ್ಹ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಹುದ್ದೆಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಬಹುದು.
ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಕಿರು ಪಟ್ಟಿಯ ಮಾನದಂಡಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಕರೆಯಲಾಗುವುದು. ಆದ್ದರಿಂದ ಕೇವಲ ಅರ್ಹತಾ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವುದರಿಂದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯನ್ನು ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಕರೆಯಲಾಗುವುದು.
ಕೊನೆಯ ದಿನಾಂಕ13.08.2021

ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ನೇಮಕಾತಿ 2021 ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸುವುದು?

ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು https://sportsauthorityofindia.nic.in ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬಹುದು.

“ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳು” ಪುಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮತ್ತು “ಭೌತಚಿಕಿತ್ಸಕ ಮತ್ತು ವೈದ್ಯರು” ಲಿಂಕ್ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ಅರ್ಹತಾ ಮಾನದಂಡ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆಯನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ.

ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಲಾದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ.

ನೇಮಕಾತಿ ಕೇರ್ಕ್ಹೈ @ ಜಿಮೇಲ್.ಕಾಮ್ ಆಗಿ ತಲುಪಲು ಅರ್ಜಿ ನಮೂನೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ.

ಅಧಿಸೂಚನೆhttp://bit.ly/2UUFoQj
ಅಧಿಕೃತ ವೆಬ್ಸೈಟ್https://sportsauthorityofindia.nic.in/sai/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *